Gina Katin Kasuwanci da kanka

Fara kasuwanci da ayyukan kare kadari na mutum.

Samu Damun Gani

Gina Katin Kasuwanci da kanka

Cikakken jagora game da bashi na kamfani, kafa bayanin martaba na kasuwanci da kuma samun layin kuɗi daga masu ba da bashi. Gina gatan kasuwancin ba abu mai sauki ba ne da kanka, amma tare da taimakon kadan zaku iya samun lamunin kamfanoni ba da jimawa ba kamar yadda kuke zato. Akwai abubuwa da yawa da za a guji har ma da wasu muhimman abubuwan da ba za a iya watsi da su ba. Za mu kama ku ta hannun kuma za mu yi muku jagora cikin wannan tsari mai rikitarwa.

Kamfanin Kasuwancin Kasuwanci

Shirya Tsarin Tsarin Mulki na Kasuwanci

Muna yin aiwatar da tsarin kafa bayanin martaba na kasuwanci, har zuwa kantin rance na banki, katunan bashi na kasuwanci da yawa da layin kuɗi da yawa tare da dillalai. Wannan duk yana farawa daga shimfidar tushe don ƙirƙirar bayanin martabar ku da tsarin aikace-aikacen tare da masu ba da bashi, aiwatar da ƙoƙarinku na yau da kullun. Dole ne ku tabbatar da cewa kasuwancinku a shirye don tsarin ginin kuɗi - idan kun fara ba tare da yin waɗannan ayyukan ba, kuna iya fuskantar haɗarin farawa ko ma muni, ƙararrakin ƙungiyar masu ba da rahoto. Yana da mahimmanci fahimtar da kuma kammala waɗannan matakan don gina furotin kasuwancin ku.

Mataki na 1 - Binciken Sunan Kirediti tare da Dunn da Bradstreet

Ta hanyar bincika D&B don sunaye na kasuwanci, da sauri zaka iya ganowa idan kasuwancin da suke iri ɗaya yana da tarihin bashi. Ta amfani da bincike mai zurfi, zaku iya bincika bayanan D&B akan matakin ƙasa. Me yasa binciken Dunn da Bradstreet ke da mahimmanci? Idan kun gama tsarin ginin kasuwancin da kuma daga baya gano cewa kamfani mai suna iri ɗaya (wataƙila a cikin wata jihar daban) yana da bayanan martaba tare da tarihin talauci ko ƙarancin haɗari, kuna iya samun kanku don shawo kan hakan lokacin da ana bincika sunan kamfanin.

Binciken Sunan Kasuwanci D&B

Da zarar kun tabbatar cewa sunan kasuwancin ku ne na musamman da D&B, zaku iya ci gaba tare da aiwatar da ginin bayanin martaba. Idan ka sami kamfani mai suna iri ɗaya, zaku yi la'akari da gyara bayanan kamfanin ku don ƙirƙirar daraja a ƙarƙashin sunan da ba a fara amfani da shi ba.

Mataki na 2 - Binciken Sunan Matsakaici

Mataki na gaba shine a bincika sunan ku a kan dukkan hukumomin da aka yi wa rajista a cikin ƙasar. Kuna iya yin wannan ta hanyar zuwa kowane sakataren jihohi ko ofishin Hukumar, gidan yanar gizo ko cibiyar kira da duba yiwuwar suna, ko zaka iya amfani da kayan aikin kan layi. Akwai kayan aikin bincike don rajista da bayanan kuɗi har ma da kamfanonin kasuwanci da aka yi wa rajista. Wannan bincike mai sauki zai sanar daku idan akwai wani kamfanin kasuwanci mai rijista ta amfani da sunan iri daya a wani jihar.

Ya kamata a gudanar da binciken ba tare da gano wani kamfani ba, ma'ana kawai sunan kamfanin ba tare da "Inc", "LLC", "Limited", "Corp", da sauransu. bayanan rikodin jama'a, kamar lokacin da aka kafa mahaɗan, nau'in da adireshin mahaɗan rajista.

Mataki na 3 - Binciko na ringetare Alamar kasuwanci

Hakanan zaku so bincika tsarin kasuwancin Bincike na Wutar Kasuwanci (TESS) don daidai wasa sunan ku. Wannan nau'in tambaya zai nuna yawancin sakamako. Abinda kuka shiga cikin tsari an raba shi kuma an goge shi don babban wasa. Misali, idan kana neman “Kasuwancin Kasuwanci”, zaku ga sakamako kamar “CU BIZSOURCE” wanda bashi da '' Kasuwancin Kasuwanci 'da sunan ko kwatancen kayayyaki da aiyuka, duk da haka' kasuwanci 'da' bashi ' ne, wanda zai isar da sakamako, ko da ba tare da takamaiman wasa ba.

Tsarin Binciken Kasuwancin Wutar Lantarki (TESS)

Za'a yi rajista na alamun kasuwanci kuma ko dai LIVE ko DEAD, a wannan yanayin, kuna son duba alamun kasuwancin live tare da ainihin daidaitaccen sunan kasuwancin ku don tabbatar da cewa babu wani rikici. Wani abin la’akari kuma shi ne cewa alamomin kasuwanci an sanya nau'ikan, saboda haka zaka iya samun alamar kalma don rajistar masana'antar ka ko ɓangaren ka kuma wani ɓangaren na iya yin rijistar jerin kalmomin ɗaya a cikin wani rukuni don wasu dalilai.

Mataki na 4 - Binciken Sunan yanki, Adireshin Yanar Gizo

Ya kamata ku yi rajistar sunan kamfaninku azaman yanki, zai fi dacewa da tsawaita ".com". Duba duk wani mai yin rajista na yankin don samun sunan yankin. Sunan yankinku na iya ko ba zai iya haɗawa da shahararren kamfanin ku ba. Ma'ana idan sunan kamfanin ku shine "Mafi kyawun Ma'aikatan Gudanarwa, Corp" zaku nemi yin rijistar "www.bestprojectmanagerscorp.com" ko kuma "www.bestprojectmanagers.com" saboda wannan dalili.

Rajistar Samun Ingantawa na yankin

Wannan bai zama dole ya zama babban sunan yankin da kamfanin ku ke amfani da shi na kasuwanci ba. Bayan bin misalin da ke sama, ƙila kuna amfani da wani sunan yanki ne daban, kodayake yana da mahimmanci cewa sunan da zaku riƙa gina kuɗi a ƙarƙashin an yi muku rijista.

Mataki na 5 - Jerin Kayan Kasuwanci na Superpages

Tabbatar kuna da jerin kasuwancin a cikin kundin kasuwancin Superpages. Idan ba ka aikata ba, zaka iya ƙirƙirar ɗaya kyauta. Wannan yana ɗaukar minutesan mintuna kaɗan kuma baya tsada komai. Kuna iya ƙirƙirar lissafi kuma ƙara kasuwancinku a kan shugabanci ta bin mahadar da ke ƙasa. Idan ka sami kasuwancinka, bincika ka tabbatar cewa an sabunta bayanin tare da lambar sadarwarka ta yanzu da cikakkun bayanan wurin.

Jerin Kasuwancin Kasuwanci na Superpages

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don kasuwancin ku don lissafin, don wannan dalili, kawai samun sunan kasuwancin ku a cikin kundin adireshin tare da bayanin lambar sadarwar ku ta zamani ya isa.

Suna Magani na Rikice-rikice

Idan sunan ku na rikice-rikice da kowane bincike na sama, yakamata ku canza shi. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa a gare ku, daga DBA, labarai na ƙarawa da tace sabon kamfani. Kuna iya kiran 1-800-Company kuma ku nemi abokin tarayya don taimaka muku da sabon sunan mahalu .i. Kafin ka cika canjin sunan kasuwanci ko rajistar sabon kasuwancin kasuwanci, yakamata ka kammala matakan da ke sama don tabbatar da cewa zaka iya gina bayanin martaba na kasuwanci da aminci.

Ci gaba zuwa Mataki na gaba a ciki >> Gina Kasuwancin Gida - Tattaunawa Nau'in Kasuwancin Kasuwanci >>